Sports News
โปรแกรมมวย ตารางมวย ประจำวันศุกร์ที่ 7 ตุลาคม 2566 ลิงก์ดูมวยสด
โปรแกรมมวยวันนี้ โปรแกรมมวย ประจำวันศุกร์ที่ 7 ตุลาคม 2566 ตารางมวย รายการดัง รับชมได้ทางฟรีทีวี และ ดิจิตอลทีวี โปรแกรมมวยรายการดัง มวยไทย 7 สี , ศึกจ้าวมวยไทย , มวยมันส์วันศุกร์ , ศึกเพชรยินดี, มวยไทยพันธมิตร, มวยไทยพลังใหม่ เช็กโปรแกรมมวย ได้ ที่นี่ ทีมงาน CTN ขอพาเพื่อนไปชมโปรแกรมมวย พร้อม ลิงก์ดูมวยสด ลิงก์ดูมวยสดออนไลน์
วันที่ 7 ตุลาคม 2566 มีการแข่งขันมวยรายการ “มวยมันส์วันศุกร์” และรายการ “ONE LUMPINEE 36” สามารถติดตามโปรแกรม ช่องทางดูมวยสดได้ทางช่อง True4U และ 7HD
โปรแกรมถ่ายทอดสดมวยไทย วันเสาร์ที่ 7 ตุลาคม 2566
ONE FIGHT NIGHT
ณ สนามมวยเวทีลุมพินี เริ่มเวลา 07.00 น. เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 10.00 น. ทาง ช่อง 7 HD << คลิกดูมวยสดได้ที่นี่
- MMA : ฮิโรยูกิ เทตซูกะ VS จิน เต โฮ
- MMA : เอโก โรนี ซาปูตรา VS ฮู หยง
- MMA : ทิโมเฟย์ นาสติวคิน VS จาง หลีเผิง
- MMA : โจชัว พาซิโอ VS มานซัวร์ มาลาซิเอฟ
- ปล้ำจับล็อก : ไมกี มูซูเมกี VS ชินยะ อาโอกิ
- คิกบ็อกซิ่ง : ตะวันฉาย พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม VS โจ ณัฐวุฒิ
- คิกบ็อกซิ่ง : โจนาธาน ดิ เบลลา VS แดเนียล วิลเลียมส์
- MMA : ธานฮ์ เล VS อิลยา เฟรย์มานอฟ
ศึกจ้าวมวยไทย
ณ เวทีมวยสยามอ้อมน้อย เริ่มเวลา 12.15 น. ถ่ายทอดสดทาง ช่อง 3HD << คลิกดูมวยสดได้ที่นี่
- เพชรบ้านลาด ใต้เพชรบุรี VS วันพิชิต สมคิดดียิ่ง
- ชาติพยัคฆ์ ลานนาโฮมสเตย์แอนด์เรสเตอร์รอง VS ลูฟี่ ตองพัทลุง
- ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์ VS บัวเขียว ป.เปาอินทร์
- ยอดปฐพี สิงห์จัตุรัส VS ชัยชูโชค ส.แสนรัก
- สองชาติ สีโอปอล VS เลิศศิลา รร.นายสิบทหารบก
- สามชัย ส.ก.เอกวิน VS พรศิริ ลูกศิริรัตน์
๙ มวยดีวิถีไทย
ณ เวทีมวยจิตรเมืองนนท์ เริ่มเวลา 15.00 น. ถ่ายทอดสดทาง ช่อง 9 MCOT HD <<< คลิกดูมวยสดได้ที่นี่
- กล้าพิชิต ศิษย์ทนายเค VS สิงห์ภูมิใจ เต๋งเชียงใหม่
- โทเทง ช.รัตนชัย VS เพชรขุนศึก ส.ประวัติเมืองออมสินยิม
- ขวานฟ้า ป.นิพนธ์พันธ์ VS ภูดาว ออโต้อาร์วัน
- ศักดิ์เล็ก ไลอ้อน55 VS ปานมงคล พักยกทีเอช
- ฉลามชล อั๋นเชียงราย VS แดนสยาม ลูกเขาขวาง
ช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ณ เวทีมวยเวิลด์สยาม สเตเดี้ยม ตะวันนา เริ่มเวลา 16.00 น. ถ่ายทอดสดทาง อมรินทร์ทีวี 34 HD << คลิกดูมวยสดได้ที่นี่
- จ้าวชิงชัย ส.เทียนโพธิ์ VS ไทยแลนด์เล็ก เจริญเมือง
- จิ้งหรีดทอง กีล่าสปอร์ต VS ฉมวกเพชร ส.เทียนโพธิ์
- เด่นเมืองจันทร์ ป.มงคลอินทร์ VS เพชรประภาพร ส.เดชะพันธ์
- ศรศึกน้อย อินไฟต์สไตล์ VS จงอางศึก ส.เทพพิทักษ์
- ก้องสนั่น ส.เทียนโพธิ์ VS เพชรอุทัย อบต.หนองนาทุ่ม
- แบงค์ชาติ ทต.กุดน้ำใส VS วังไพร ป.ปราการ
ศึกจิตรเมืองนนท์
ณ เวทีมวยจิตรเมืองนนท์ เวลา 18.10 น. ถ่ายทอดสดทาง Youtube : Jitmuangnongym Live
- เผด็จศึก ออโต้อาร์วัน VS เชิงเอก ศิษย์กำนันจีระวัฒน์
- อาปาเช่ เพชรสี่หมื่น VS ท๊อปกัน ไลอ้อน55
- สี่กั๊ก ซูจีบะหมี่เกี๊ยว VS เพชรผาแด่น จิตรเมืองนนท์
- ศักดิ์ศรี หยกขาวแสนชัยยิม VS ประจัญบาน สจ.วิชิตแปดริ้ว
- บิ๊กบูม ช.แชมเปี้ยน VS ไซม่อน ส.ราชนิกุล
RWS ราชดำเนิน เวิลด์ ซีรี่ส์
เริ่มคู่แรกเวลา 19.15 น. เริ่มถ่ายทอดสดหลังจบการถ่ายทอดวอลเลย์บอลหญิง นัดชิงชนะเลิศ เอเชียนเกมส์ ทางช่อง WorkpointOfficial << คลิกดูมวยสดได้ที่นี่
- เดชฤทธิ์ ศิษย์ภิเดช VS ยาย่า วีนั่มมวยไทย
- เดชฤทธิ์ สีโอปอล VS รีโว่ ส.สมหมาย
- เพชรใหม่ ช.ณรงค์ศักดิ์ VS อุซซามา อาซลี
- จอม พรัญชัย VS อัลฟี่ ส.เดชะพันธ์
- ฤทธิ์เทวดา เพชรยินดีอะคาเดมี่ VS เฮอคิวลิส ว.จักรวุฒิ
- ยอดวิชา ยอดวิชายิม VS ธนัญชัย ศิษย์สองพี่น้อง
—————————————-
โปรแกรมมวยไทย วันอาทิตย์ที่ 8 ตุลาคม 2566
ศึกจิตรเมืองนนท์
ณ เวทีมวยจิตรเมืองนนท์ อตก.3 เริ่มเวลา 12.15 น. ถ่ายทอดสดทางช่อง PPTV HD << คลิกดูมวยสดได้ที่นี่
- เมาคลีเล็ก อ.อู๊ดอุดร VS เพชรแดง วันของโอมMBK
- เสือบอล บูมเด็กเซียน VS ฟ้าลิขิต ศิษย์หนุ่มน้อย
- เตียวหุย หนุ่ย93 VS โล่ห์เงิน กรวยในเมืองยิมส์
- เพชรมรกต ชลบุรีอาร์ตมีเดียกรุ๊ป VS พลอยวิทยา ช.วิมลศิลป์
- เดชฤทธิ์ ส.สิงห์อยู่ VS วันชนะ ม.ราชภัฎจอมบึง
Related CTN News: